തൊടുപുഴ മുൻസിപ്പാലിറ്റി മൂന്നാം വാർഡ് വേങ്ങത്താനം എല്ഡിഎഫിൽ നിന്നും യുഡിഎഫ് സ്ഥാനാർത്ഥി കെ ദീപക് തിരിച്ചു പിടിച്ചു.142 വോട്ടിന്റെ ഭൂരിപക്ഷത്തിലാണ് തൊട്ടടുത്ത എതിർ സ്ഥാനാർത്ഥിഎല്ഡിഎഫിന്റെ പി എ ഗോപാല കൃഷ്ണനെ പരാജയപ്പെടുത്തിയത്. കെ ദീപക് UDF484.പി.എ ഗോപാല കൃഷ്ണൻ എല്ഡിഎഫ് 342. പ്രദീപ് കുമാർ ബിജെപി 211. പ്രമോദ് ബിഡിജെഎസ്.5
തൊടുപുഴ നഗരസഭ
സ്ഥാനാർത്ഥികൾക്ക് ലഭിച്ച വോട്ടുകളും വിജയികളും
1. വെങ്ങല്ലൂർ
നിഷാ സജീഷ് LDF. 291
രാജി മോൾ. UDF 364
സൗമ്യാ BJP 167
UDF ലീഡ് 73
2. ഗുരു ഐറ്റിസി
സജ്മി ഷിംനാസ് LDF. 606
സിനി ഷാജി UDF. 392
മിനിമോൾ BJP. 13
LDF ലീഡ് 214
3 . വേങ്ങത്താനം
പി. എ. ഗോപാലകൃഷ്ണൻ LDF. 342
ദീപക് K UDF. 484
പ്രദീപ് കുമാർ. BJP. 211
പ്രമോദ് BDJS. 5
UDF. Leed. 142
4. മoത്തിക്കണ്ടം
കെ.വി.. മാത്യു LDF. 174
ഷിബു.c UDF. 358
ജിഷ ബിനു BJP. 452
BJP ലീഡ് 94
5. മുനിസിപ്പൽ ups
നിധി മനോജ് . LDF. 338
താജുനിസാ UDF. 231
ശ്രീജ. BJP. 64
സീനത്ത് ബീവി Ind. 126
LDF. ലീഡ് 107
6. അമ്പലം
മിനി സോമനാഥൻ നായർ. LDF 104
സുധ സുധാകരൻ നായർ UDF. 286
ജയലക്ഷ്മി ഗോപൻ. . BJP. 417
BJP ലിഡ് 131
7.BHS
മുഹമ്മദ് അഫ്സൽ. LDF 477
അബദുൽ ഷരീഫ് UDF. 329
അർജുൻ. BJP. 21
ദിലീപ് IND. 23
LDF ലീഡ് 148
8. വടക്കുംമുറി
എം. എൻ. പുഷ്പ ലത . LDF 195
സഫിയാ ജബ്ബാർ. UDF. 378
അർച്ചന BJP 245
UDF ലീഡ് 133
9 പെട്ടെനാട്
സി.റ്റി. ഫ്രാൻസിസ്. LDF. 158
ജെസ്സി ജോണി UDF. 592
KA മോഹനകുമാർ. BJP 210
UDF. ലീഡ് 382
10. ഹോളി ഫാമിലി
റ്റി.കെ സുകു. LDF 387
സനു കൃഷ്ണൻ UDF. 595
വിശാഖ് ബേബി Bjp 20
UDF. ലീഡ് 208
11 കല്ലുമാരി
റിനി ജോഷി. LDf 399
മാത്യു ജോസഫ് UDF. 434
ബിജു ബാലകൃഷ്ണൻ BJP 27
UDF. ലീഡ് 35
12. കാരൂപ്പാറ
ലിപ്സൺ. LDF 208
ജോഷി മാണി UDF 308
ഷാജി BJP 15
ജാഫർ കാസിം IND 8
സനീഷ് ജോർജ് IND 609
IND. ലീഡ് 301
13. പട്ടയം കവല
സിജി റഷീദ് , LDF 488
ബീനാ ഷെല്ലി UDF 279
ആതിര. BJP 25
LDF. ലീഡ് 209
14 മുതലക്കോടം
അഡ്വ. ഷബ്ന മോൾ പി.എസ്. LDF256
ഷഹനാ ജാഫർ UDF 795
UDF ലീഡ് 539
15 ഉണ്ടപ്ലാവ്
ഷാനാസ് നിസാർ. LDF 419
റസിയാ കാസിം UDF 503
UDF. ലീഡ് 84
16 BTM
നഫീസത്ത് ബീവി. LDF 489
സാബിറാ ജലീൽ UDF. 589
UDF. ലീഡ് 100
17 കുമ്മം കല്ല്
സബീന ബിഞ്ചു. LDF 688
T M ബഷീർ. UDF. 455
അമീൻ അസീസ് SDPI. 35
LDF. ലീഡ് 233
18 മലേപ്പറമ്പ്
ജാഫർ ആനകെട്ടി പറമ്പിൽ.LDF 539
അബദുൽ കരീം UDf 557
സുബൈർ എം എസ് SDPI 84
സുരേഷ് BJP. 11
UDF. ലീഡ്18
19 കീരികോട്
ഷാഹിന ഇബ്രാഹിം. LDF 544
സജീലാ ഹാരീസ് UDF 204
നിസ സക്കീർ. IND. 562
IND. ലീഡ് 18
20 മുതലിയാർ മഠം
ആശ ബിനു . LDF205
ഷീജ ഷാഹുൽ. UDF 605
ഇന്ദിര ഷാജി BJP 422
UDF. ലീഡ് 177
21 കോളേജ്
നൈസി ജോസഫ്. LDF137
പ്രീജ പ്രവീൺ. UDF246
ശ്രീലക്ഷ്മി സുധീപ് BJP321
സോളി IND182
BJP. ലീഡ് 75
22 മാരാംകുന്ന്
അമൽ അശോകൻ. LDF184
വിശ്വനാഥൻ ആചാരി UDF81
ജിതേഷ് C. BJP678
BJP. ലീഡ് 494
23 മുനിസിപ്പൽ ഓഫീസ്
പി.കെ വേണു ഗോപാൽ.LDf235
വിഷ്ണു ദേവ് UDF100
രാജശേഖരൻ PG. BJP 610
BJP. ലീഡ് 375
24 കാഞ്ഞിരമറ്റം
അജേഷ് ആർ. LDF338
മനോജ് കുറ്റിക്കാട്ട് IND23
റ്റി എസ് രാജൻ BJP582
രാധാകൃഷ്ണൻ UDF63
BJP. ലീഡ് 244
25 ഒളമറ്റം
മിനി മധു. LDF 488
ജയ സാബു UDF276
സരസ്വതി BJP59
അന്നക്കുട്ടി Oiop. 26
LDF. ലീഡ് 212
26 അറക്കപ്പാറ
ഷീൻ വര്ഗീസ്. LDF 259
ജയിസൺ ജോർജ് UDF 236
പോൾ ഐ വി lND 60
മൈക്കിൾ. 69
സുരേഷ് രാജു 161
സോജൻജോയി 22
LDF ലീഡ് 23
27 കോതായ്ക്കുന്ന്
പുന്നൂസ് ജേക്കബ്. LDF 286
അഡ്വ ജോസഫ് ജോൺ UDF 392
തോമസ് മാണി BJP11
UDF ലീഡ് 126
28 ചുങ്കം
ജോസ് ജോസഫ്. LDF. 399
പ്രിൻസ് ജോർജ് UDF. 260
ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ BJP. 26
LDF ലീഡ് 139
29 കോലാനി
മെർലി രാജൂ. LDF 391
നൈറ്റ്സി കുര്യാക്കോസ് UDF 373
വൽസാ ബോസ് BJP138
LDF ലീഡ് 18
30 നടുക്കണ്ടം
ആർ ഹരി LDf. 481
സിബി ജോസഫ് UDF. 265
ശ്രീജിത്ത് എം.ആർ BJP. 72
LDF ലീഡ് 216
31 പാറക്കടവ്
കവിത അജി. LDF. 387
ജെസ്സി സേവ്യർ UDF. 371
ആശാ അനിൽ BJP. 339
LDF. ലീഡ് 48
32 അമരം കാവ്
മായ ഷാജു. LDF. 303
ശോഭനാ ജോൺ UDF. 176
കവിതാ വേണു BJP. 433
BJP. ലീഡ് 130
33 കോപ്പറേറ്റീവ്
സിന്ധു സോയി. LDF. 184
നീനു പ്രശാന്ത് UDF. 421
രാജി രമേശ് BJP. 230
UDF. ലീഡ് 237
34 റിവർവ്യൂ
പ്രൊഫ. ജെസ്സി ആന്റണി. LDF 293
മെജോ കുര്യാക്കോസ് UDf. 289
പീതാംബരൻ. BJP. 75
ജെറി മോൻ J കൊട്ടാരം IND70
UDF. ലീഡ് 4
35 മണക്കാട്
ജയശ്രീ ബാലചന്ദ്രൻ LDF. 181
രമണി സജീവൻ UDF. 127
ബിന്ദു പത്മകുമാർ BJP. 664
BJP. ലീഡ് 483